| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068299R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT4S 160 TMD 16-300 3p F F |
| Dòng sản phẩm | Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 16 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn (Điện xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kilo Vôn |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard / Tiêu chuẩn cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 85 kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 50 kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 50 kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 36 kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 12 kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 220-240V AC | 85 kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 380-415V AC | 50 kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V AC | 50 kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 500V AC | 36 kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V AC | 12 kilo Ampe |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMD (Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 11.2 Ampe đến 16 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 300 Ampe (Cố định) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ (120 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.