| Mã sản phẩm | 1SDA068280R1 |
| Tên sản phẩm | XT3S 250 MA125 Im=750...1500 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại bảo vệ (Trip Unit) | MA (Bảo vệ từ trường / Magnetic only) |
| Dòng điện định mức (In) | 125 A |
| Số cực | 3 |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 27 kA |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I3) | 750 ... 1500 A |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 105 mm x 150 mm x 70 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.632 kg |
| Loại đấu nối | Cố định, mặt trước (Fixed Front) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.