| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068279R1 |
| Tên sản phẩm | XT3S 250 MA 100 Im=600...1200 3p F F |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 100 Ampe |
| Dòng điện khung (Iu) | 250 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 27 kA |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại bảo vệ (Release Type) | MA (Chỉ bảo vệ từ tính - Magnetic Only) |
| Dải cài đặt dòng ngắn mạch (Im) | 600 Ampe đến 1200 Ampe |
| Loại đấu nối | Cố định, cực đấu trước (Fixed, Front terminals) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ đóng cắt |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 150 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 70 mm |
| Trọng lượng tịnh sản phẩm | 1.7 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.