| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068230R1 |
| Mã EAN | 8015644021368 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | XT3S 250 TMD 160-1600 4p F F InN=100% |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT3S 250 loại cố định 4 cực với đầu nối mặt trước và bộ nhả từ nhiệt TMD R 160-1600 A (Dòng trung tính được bảo vệ 100%) |
| Dòng điện định mức (In) | 160 Ampe |
| Số cực | 4 cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) 500 V DC (Một chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | (220 V AC) 85 kA (230 V AC) 85 kA (240 V AC) 85 kA (380 V AC) 50 kA (415 V AC) 50 kA (440 V AC) 40 kA (500 V AC) 30 kA (690 V AC) 6 kA (250 V DC) 2 cực nối tiếp: 36 kA (500 V DC) 3 cực nối tiếp: 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | (220 V AC) 42.5 kA (230 V AC) 42.5 kA (240 V AC) 42.5 kA (380 V AC) 37.5 kA (415 V AC) 37.5 kA (440 V AC) 20 kA (500 V AC) 15 kA (690 V AC) 4 kA |
| Loại bộ nhả (Release) | TMD (Từ nhiệt) |
| Phạm vi cài đặt bộ nhả (Setting Range) | 112...160 Ampe |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
| Loại sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 150 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 70 mm |
| Khối lượng tịnh của sản phẩm | 2.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.