| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA068225R1 |
| Mã EAN | 8015644021313 |
| Mô tả danh mục | XT3S 250 TMD 125-1250 4p F F InN=50% |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT3S 250 loại cố định, 4 cực, đầu cực trước, với bộ nhả nhiệt từ TMD R 125-1250 A, bảo vệ trung tính 50% các pha |
| Dòng sản phẩm | Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB) - Aptomat khối |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 125 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) |
85 kA tại 220-240 V AC 50 kA tại 380-415 V AC 40 kA tại 440 V AC 30 kA tại 500 V AC 8 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) |
63.75 kA tại 220-240 V AC (75% Icu) 37.5 kA tại 380-415 V AC (75% Icu) 20 kA tại 440 V AC (50% Icu) 15 kA tại 500 V AC (50% Icu) 4 kA tại 690 V AC (50% Icu) |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ) |
| Chức năng bảo vệ | TM (Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt | 87.5...125 Ampe (Bảo vệ quá tải - Nhiệt) 1250 Ampe (Bảo vệ ngắn mạch - Từ) |
| Bảo vệ trung tính | 50% |
| Loại kết nối đầu cực | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 140 mm x 150 mm x 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.1 kilôgam |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (International Electrotechnical Commission) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.