| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068224R1 |
| Mô tả danh mục | XT3S 250 TMD 100-1000 4p F F |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm chính | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Khung kích thước | XT3 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 100 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Vôn AC / 500 Vôn DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 800 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 6 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 380-415V AC | 37.5 kA |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 70...100 Ampe (Điều chỉnh được 0.7 - 1 lần dòng định mức) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 1000 Ampe (Cố định - 10 lần dòng định mức) |
| Loại đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 150 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.