| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068223R1 |
| Mã EAN | 8015644021299 |
| Tên mô tả sản phẩm | XT3S 250 TMD 80-800 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT3S 250 loại cố định, 4 cực, đầu nối mặt trước, bộ bảo vệ từ nhiệt TMD dòng định mức 80A, dòng cắt ngắn mạch từ 800A |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB - Cầu dao khối) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 80 A |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 800 V |
| Điện áp vận hành định mức ($U_e$) | 690 V AC / 500 V DC |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 6 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 380-415V AC | 37.5 kA |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Tên bộ bảo vệ (Release) | TMD |
| Loại bộ bảo vệ | Thermal-Magnetic (Từ - Nhiệt) |
| Phạm vi cài đặt dòng nhiệt (Bảo vệ quá tải - L) | 56 ... 80 A (Điều chỉnh được 0.7 ... 1 lần dòng định mức) |
| Phạm vi cài đặt dòng từ (Bảo vệ ngắn mạch - I) | 800 A (Cố định - 10 lần dòng định mức) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Loại đầu nối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 150 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.