| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068218R1 |
| Mã EAN | 8015644021244 |
| Mô tả sản phẩm trên catalog | XT3S 250 TMD 125-1250 3p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 125 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt xoay chiều / 500 Volt một chiều |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Cấp độ hiệu suất cắt ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 85 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 40 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 6 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380-415V AC | 37.5 kiloAmpe (75% Icu) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | TMD (Từ Nhiệt) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 87.5 - 125 Ampe (Có thể điều chỉnh 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 1250 Ampe (Cố định 10 x In) |
| Loại kết nối đầu cực | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 105 mm |
| Kích thước (Cao) | 150 mm |
| Kích thước (Sâu) | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.64 kilogam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.