| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068217R1 |
| Mã EAN | 8015644021238 |
| Mô tả danh mục | XT3S 250 TMD 100-1000 3p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao khối tự động) |
| Loại sản phẩm | CB (Circuit Breaker) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 100 Ampe |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) / 500 V DC (Một chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 6 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380-415V AC | 37.5 kA |
| Cấp độ perfomance (Khả năng cắt ngắn mạch) | S (Standard - Tiêu chuẩn cao) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Từ nhiệt - Thermomagnetic Distribution) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 70...100 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 1000 Ampe (Cố định - 10 x In) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ (với 415 V In) |
| Kích thước (Rộng) | 105 mm |
| Kích thước (Cao) | 150 mm |
| Kích thước (Sâu) | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.64 kg |
| Loại kết nối cực | Mặt trước (Front) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed - F) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (International Electrotechnical Commission) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.