| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068146R1 |
| Mô tả trên Catalog | XT4N 160 Ekip LS/I In=160A 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao khối Tmax XT4N 160 loại cố định 4 cực, đấu nối mặt trước, với rơ le điện tử Ekip-LS/I dòng định mức 160A |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối tự động (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 160 Ampe |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | N (Normal - Trung bình) |
| Dòng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 65 kiloAmpe |
| Dòng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kiloAmpe |
| Dòng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 36 kiloAmpe |
| Dòng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 30 kiloAmpe |
| Dòng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 10 kiloAmpe |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% dòng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) |
| Tên bộ bảo vệ (Release) | Ekip LS/I |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Loại kết nối điện | Cố định - Mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ; Tổng 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 3.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.