| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068142R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT4N 160 Ekip LS/I In=40A 4p F F |
| Hãng sản xuất | ABB |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Aptomat khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 40 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ cắt ngắn mạch (Performance Level) | N (Normal - Trung bình) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220/230/240V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380/415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 525V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 220/230/240V AC | 65 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380/415V AC | 36 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 440V AC | 36 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 500V AC | 30 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 525V AC | 20 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 690V AC | 10 kA (100% Icu) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | Ekip LS/I |
| Công nghệ bộ nhả | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải L, Ngắn mạch có thời gian trễ S hoặc Ngắn mạch tức thời I) |
| Kiểu đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 140 milimét |
| Kích thước (Cao) | 160 milimét |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 milimét |
| Khối lượng tịnh | 3.05 Kilôgam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.