| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068124R1 |
| Tên sản phẩm đầy đủ | XT4N 160 Ekip LS/I In=100A 3p F F |
| Mô tả sản phẩm | Aptomat khối (MCCB) Tmax XT4N 160 loại cố định 3 cực, đấu nối mặt trước, rơ le điện tử Ekip-LS/I dòng định mức 100A |
| Mã EAN | 8015644020164 |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Aptomat khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 100 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | N (Normal - Trung bình) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 65 kA (Ki-lô Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA (Ki-lô Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 36 kA (Ki-lô Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 30 kA (Ki-lô Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 20 kA (Ki-lô Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% của Icu (Tại mọi mức điện áp lên đến 690V) |
| Loại bộ nhả bảo vệ (Trip Unit) | Ekip LS/I |
| Công nghệ bộ nhả | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải L, Ngắn mạch có thời gian trễ S, Ngắn mạch tức thời I) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ hoạt động (240 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ hoạt động (120 chu kỳ/giờ) |
| Kiểu đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Kích thước chiều rộng | 105 mm |
| Kích thước chiều cao | 160 mm |
| Kích thước chiều sâu | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 2.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.