| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068123R1 |
| Mã EAN | 8015644020194 |
| Mô tả danh mục | XT4N 160 Ekip LS/I In=63A 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Aptomat khối (MCCB) Tmax XT4N 160 loại cố định 3 cực, đấu nối mặt trước, rơ le điện tử Ekip-LS/I dòng định mức 63A |
| Dòng điện định mức (In) | 63 Ampe |
| Số cực | 3 cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 220-240V AC | 65 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 380-415V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 440V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 500V AC | 30 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 690V AC | 20 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% của Icu (tại mọi mức điện áp) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | N (Normal - Bình thường) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip LS/I |
| Loại rơ le bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Kiểu đấu nối | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ (Tổng 25000 chu kỳ) |
| Kích thước (Rộng) | 105 mm |
| Kích thước (Cao) | 160 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.