| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068121R1 |
| Tên thương mại | XT4N 250 TMD 200-2000 3p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động Tmax XT4N 250 loại cố định 3 cực, đấu nối mặt trước, bộ bảo vệ nhiệt từ TMD 200-2000 A |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 200 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 415V AC | 36 kA (100% $I_{cu}$) |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMD (Nhiệt từ) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch tức thời) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải ($I_1$) | 140 A ... 200 A (Có thể điều chỉnh 0.7 - 1 lần dòng định mức) |
| Cài đặt dòng ngắn mạch tức thời ($I_3$) | 2000 A (Cố định 10 lần dòng định mức) |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | N (Normal - Tiêu chuẩn) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ (25000 chu kỳ tổng) |
| Loại cầu dao | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.050 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.