| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068110R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | XT4N 250 TMA 225-2250 4p F F InN=100% |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Tên sản phẩm | Cầu dao khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 225 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% Icu |
| Cấp độ cắt ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | N (Normal - Mức trung bình) |
| Loại bộ nhả (Release) | TMA (Nhiệt từ - Thermomagnetic) |
| Loại bảo vệ | TM (Thermal-Magnetic) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (L - I1) | 157.5 ... 225 A (0.7 ... 1 lần In) |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (I - I3) | 1125 ... 2250 A (5 ... 10 lần In) |
| Bảo vệ trung tính | 100% |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 3.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.