| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068106R1 |
| Mô tả sản phẩm ABB | XT4N 250 TMA 250-2500 4p F F InN=50% |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Kích thước khung (Frame size) | XT4 |
| Số cực (Poles) | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 250 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 Kilovolt |
| Loại Trip Unit (Bộ nhả) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (I1) | 175 đến 250 Ampe (0.7 ... 1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I3) | 1250 đến 2500 Ampe (5 ... 10 x In) |
| Bảo vệ dây trung tính (Neutral Protection) | 50% |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | N (Normal - Bình thường) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 65 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 36 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 36 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 30 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 10 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) | 100% Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ hoạt động |
| Loại kết nối terminal | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Chiều rộng | 140 mm |
| Chiều cao | 160 mm |
| Chiều sâu | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 3.05 Kilogram |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.