| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068104R1 |
| Mã EAN | 8015644696016 |
| Mô tả ngắn gọn | XT4N 250 TMA 200-2000 4p F F InN=50% |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối tự động (MCCB) |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Dòng điện định mức (In) | 200 Ampe |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 4 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) tại 220-230V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) tại 690V AC | 8 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 380-415V AC | 36 kA (100% Icu) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | N (Normal - Trung bình) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (L - I1) | 140 Ampe đến 200 Ampe (0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch (I - I3) | 1000 Ampe đến 2000 Ampe (5...10 x In) |
| Bảo vệ trung tính (Neutral Protection) | 50% |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ; Tổng 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 3.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.