| Thông số kỹ thuật | Chi tiết giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068091R1 |
| Mô tả ngắn của hãng | XT4N 250 TMA 225-2250 3p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | XT4N 250 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 225 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V (Điện xoay chiều) / 500 V (Điện một chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 380-415V AC | 36 kA (100% Icu) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMA (Nhiệt - Từ điều chỉnh được) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (I1 - Nhiệt) | 157.5 ... 225 Ampe (0.7 ... 1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I3 - Từ) | 1125 ... 2250 Ampe (5 ... 10 x In) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N (Normal - Trung bình) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Loại cầu dao | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.