| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Đặc điểm |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068089R1 |
| Tên sản phẩm | XT4N 160 TMA 160-1600 3p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động Tmax XT4N 160 loại cố định 3 cực với đầu nối mặt trước và bộ nhả nhiệt từ TMA R 160 |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 |
| Dòng điện định mức (In) | 160 A |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại bộ nhả (Release) | TMA (Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 112...160 A (0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 800...1600 A (5...10 x In) |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | N (Normal) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 525V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 220-240V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 525V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V AC | 10 kA |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Loại kết nối đầu cực | Cố định - Mặt trước |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.050 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.