| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068082R1 |
| Mã EAN | 8015644695738 |
| Mô tả danh mục | XT4N 160 TMD 32-320 3p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao khối) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 32 Ampere |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kilovolt |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 220-240V AC | 65 kiloampere |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kiloampere |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 440V AC | 36 kiloampere |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 500V AC | 30 kiloampere |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 690V AC | 10 kiloampere |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380-415V AC | 36 kiloampere (100% Icu) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N (Normal) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 22.4 ... 32 Ampere |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 320 Ampere |
| Loại kết nối đầu cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 2.05 Kilogram |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.