| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068081R1 |
| Mã EAN | 8015644695842 |
| Tên thương mại | XT4N 160 TMD 25-300 3p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) Tmax XT4N 160, loại cố định, 3 cực, đầu nối mặt trước, rơ le từ nhiệt TMD dòng định mức 25A, dòng cắt ngắn mạch 300A |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 25 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 220/230V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 380/415V AC | 36 kA (Cấp độ N - Normal) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 690V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế ($I_{cs}$) tại 380/415V AC | 36 kA (100% $I_{cu}$) |
| Loại Trip Unit (Bộ bảo vệ) | TMD (Thermomagnetic - Từ nhiệt) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L - $I_1$) | 17.5 Ampe đến 25 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x $I_n$) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I - $I_3$) | 300 Ampe (Cố định) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Mặt trước (Front) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ (25000 chu kỳ tổng) |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.