| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068074R1 |
| Mô tả trên catalog (Catalog Description) | XT3N 250 TMD 200-2000 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Kích thước khung vỏ (Frame size) | XT3 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 200 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 800 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn ($I_{cu}$) tại 440V AC | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành ($I_{cs}$) tại 380-415V AC | 27 kiloAmpe (75% $I_{cu}$) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | N (Normal - Tiêu chuẩn) |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMD (Nhiệt từ - Ngưỡng cố định) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch) |
| Cài đặt bảo vệ quá tải (L - Thermal) | 200 Ampe (Cố định) |
| Cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I - Magnetic) | 2000 Ampe (Cố định - 10 lần dòng định mức) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện (tại 415 V) | 8.000 chu kỳ hoạt động |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định mặt trước (Fixed Front - F F) |
| Chiều rộng | 105 mm |
| Chiều cao | 150 mm |
| Chiều sâu | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.64 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.