| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA068067R1 |
| Mã EAN | 8015644019686 |
| Mô tả sản phẩm | XT3N 250 TMD 125-1250 4p F F InN=100% |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Aptomat vỏ đúc) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 125 A |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 800 V |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 V AC / 500 V DC |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | N (Normal - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220/240 V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380/415 V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440 V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500 V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690 V AC | 5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 220/240 V AC | 37.5 kA (75% $I_{cu}$) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 380/415 V AC | 27 kA (75% $I_{cu}$) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 440 V AC | 18.75 kA (75% $I_{cu}$) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 500 V AC | 15 kA (75% $I_{cu}$) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 690 V AC | 2.5 kA (50% $I_{cu}$) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMD (Thermomagnetic - Từ nhiệt) |
| Dòng ngắn mạch tức thời cài đặt ($I_i$ - Từ) | 1250 A (Cố định) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải ($I_r$ - Nhiệt) | 87.5 ... 125 A |
| Bảo vệ cực trung tính | 100% (Bảo vệ hoàn toàn) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (Hoặc 240 chu kỳ/giờ) |
| Loại kết nối điện cực | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Kích thước (Rộng) | 140 mm |
| Kích thước (Cao) | 150 mm |
| Kích thước (Sâu) | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.2 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.