| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068065R1 |
| Mô tả catalog | XT3N 250 TMD 200-2000 4p F F |
| Tên sản phẩm | XT3N 250 |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 200 Ampe |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 220-240V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 380-415V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 440V AC | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 690V AC | 5 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 380-415V AC | 27 kiloAmpe |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMD (Từ Nhiệt) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải) và I (Ngắn mạch tức thời) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (L) | 140...200 Ampe |
| Cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (I) | 2000 Ampe (Cố định) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối dây | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Chiều rộng | 140 mm |
| Chiều cao | 150 mm |
| Chiều sâu | 70 mm |
| Trọng lượng tịnh | 2.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.