| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068057R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT3N 250 TMD 160-1600 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 160 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt xoay chiều |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMD (Từ nhiệt) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 112 Ampe đến 160 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 1600 Ampe (Cố định 10 x In) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220/230V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380/415V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 20 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 5 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 380/415V AC | 27 kiloAmpe (75% Icu) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | N (Normal - Trung bình) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ |
| Loại đấu nối cực | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Kích thước (Rộng) | 105 mm |
| Kích thước (Cao) | 150 mm |
| Kích thước (Sâu) | 70 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.64 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.