| MÃ SẢN PHẨM: 1SDA067953R1 | |
| Tên sản phẩm | XT2L 160 Ekip I In=10A 4p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động Tmax XT2L 160 loại cố định 4 cực, đấu nối trước, chip điện tử Ekip I dòng định mức 10A |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng định mức (In) | 10 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) |
150 kA tại 220-240V AC 120 kA tại 380-415V AC 100 kA tại 440V AC 60 kA tại 500V AC 36 kA tại 525V AC 18 kA tại 690V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) |
150 kA tại 220-240V AC 120 kA tại 380-415V AC 100 kA tại 440V AC 60 kA tại 500V AC 36 kA tại 525V AC 15 kA tại 690V AC |
| Cấp độ cắt ngắn mạch (Performance Level) | L (High breaking capacity) |
| Loại Chip (Release) | Ekip I (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | I (Bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Kiểu đấu nối | Cố định, Phía trước (Fixed, Front) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ (120 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 120 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 1.45 kg - 1.6 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.