| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067887R1 |
| Tên sản phẩm (Product Name) | XT2H 160 Ekip M-I In=32A 3p F F |
| Dòng sản phẩm (Series) | SACE Tmax XT (XT2) |
| Loại aptomat (Component Type) | MCCB (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (Rated Current - $I_n$) | 32 A |
| Số cực (Number of Poles) | 3 |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc ($I_{cs}$) tại 415V AC | 70 kA (100% $I_{cu}$) |
| Điện áp làm việc định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Độ bền chịu xung điện áp ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip M-I (Bảo vệ động cơ - Điện tử) |
| Loại đấu nối (Terminal Connection) | Cố định, mặt trước (Fixed, Front - F F) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 90 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | 1.12 kg |
| Độ bền cơ khí (Mechanical Durability) | 25,000 lần đóng cắt |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.