| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067859R1 |
| Mô tả ngắn (Catalog Description) | XT2H 160 Ekip LS/I In=63A 3p F F |
| Mã EAN | 8015644017551 |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao khối tự động) |
| Loại sản phẩm | Automatic Circuit Breaker (Cầu dao tự động) |
| Dòng điện định mức (In) | 63 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380-415V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip LS/I |
| Loại nguyên lý bảo vệ | Điện tử (Electronic - EL) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Kiểu cầu dao (Sub-type) | XT2 |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định, Phía trước (Fixed, Front) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ (25000 chu kỳ tổng) |
| Chiều rộng sản phẩm | 90 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.12 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.