| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067838R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT2S 160 Ekip LS/I In=160A 4p F F InN=100% |
| Mã EAN | 8015644017347 |
| Dòng sản phẩm | Tmax XT - Cầu dao khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | XT2 |
| Dòng điện định mức (In) | 160 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Bảo vệ trung tính (InN) | 100% (Bảo vệ hoàn toàn) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 85 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 12 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 220-240V AC | 85 kiloAmpe (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380-415V AC | 50 kiloAmpe (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 440V AC | 50 kiloAmpe (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 500V AC | 36 kiloAmpe (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 690V AC | 12 kiloAmpe (100% Icu) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Bộ bảo vệ (Release) | Ekip LS/I |
| Loại bộ bảo vệ | EL (Electronic - Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải thời gian dài, Ngắn mạch có thời gian trễ / Ngắn mạch tức thời) |
| Kiểu đấu nối thiết bị đầu cuối | Fixed Front (Cố định mặt trước) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 415 V) | 8.000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 120 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.6 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.