| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067832R1 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | XT2S 160 Ekip M-I In=100A 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động TMAX XT2S 160 loại cố định 3 cực, đấu nối mặt trước, trang bị rơ le điện tử Ekip M-I dòng định mức 100A (Bảo vệ động cơ) |
| Loại sản phẩm (Product Type) | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB) - Aptomat vỏ đúc |
| Dòng định mức (Rated Current - In) | 100 A |
| Dòng khung (Rated Uninterrupted Current - Iu) | 160 A |
| Số cực (Number of Poles) | 3 cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 380-415V AC | 50 kA (100% Icu) |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại Trip Unit (Release Type) | Ekip M-I (Điện tử - Chuyên dụng bảo vệ động cơ) |
| Chức năng bảo vệ | I (Bảo vệ ngắn mạch tức thời - Instantaneous short-circuit protection) |
| Tiêu chuẩn (Standards) | IEC |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 90 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | Khoảng 1.12 kg |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 25000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Kiểu đấu nối (Terminal Connection) | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.