| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067830R1 |
| Tên sản phẩm (Product Name) | XT2S 160 Ekip M-I In=32A 3p F F |
| Mô tả ngắn | Cầu dao tự động ABB XT2S 160 dòng 32A 3 cực, chỉnh định điện tử Ekip M-I |
| Dòng sản phẩm (Main Type) | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm (Product Type) | CB (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 32 A |
| Số cực (Number of Poles) | 3 |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 50 kA (100% Icu) |
| Loại Trip Unit (Bộ bảo vệ) | Ekip M-I (Điện tử - Bảo vệ động cơ) |
| Kiểu đấu nối (Terminal Connection Type) | Cố định, Phía trước (Fixed, Front) |
| Độ bền cơ khí (Mechanical Durability) | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 8000 chu kỳ (120 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng (Net Width) | 90 mm |
| Chiều cao (Net Height) | 130 mm |
| Chiều sâu (Net Depth) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | Khoảng 1.12 kg |
| Tiêu chuẩn (Standards) | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.