| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067829R1 |
| Tên sản phẩm (Product Name) | XT2S 160 Ekip M-I In=20A 3p F F |
| Loại sản phẩm (Product Type) | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Dòng định mức (Rated Current In) | 20 A |
| Số cực (Number of Poles) | 3 cực (3P) |
| Điện áp định mức (Rated Voltage Ur) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Rated Insulation Voltage Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Rated Impulse Withstand Voltage Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Ultimate Short-Circuit Breaking Capacity Icu) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Service Short-Circuit Breaking Capacity Ics) tại 415V AC | 50 kA (100% Icu) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip M-I (Điện tử - Bảo vệ động cơ) |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 25000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 8000 chu kỳ (120 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 90 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | 1.12 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.