| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067809R1 |
| Tên sản phẩm (Product Name) | XT2S 160 Ekip I In=160A 3p F F |
| Dòng sản phẩm (Product Main Type) | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm (Product Type) | MCCB (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Số cực (Number of Poles) | 3 |
| Dòng định mức (Rated Current In) | 160 A |
| Dòng ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Dòng ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380-415V AC | 50 kA (100% Icu) |
| Điện áp làm việc định mức (Rated Operational Voltage Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Rated Insulation Voltage Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Rated Impulse Withstand Voltage Uimp) | 8 kV |
| Loại Trip Unit (Release Type) | Ekip I (Điện tử - Chỉ bảo vệ ngắn mạch) |
| Chức năng bảo vệ (Protection Function) | I (Instantaneous - Bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối (Terminal Connection Type) | Cố định, đấu nối mặt trước (Fixed Front - F F) |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 25000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 8000 chu kỳ (120 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 90 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | Khoảng 1.12 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.