| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067801R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT2S 160 Ekip LS/I In=25A 3p F F |
| Tên thương mại | Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao tự động dạng khối) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 25 Ampe |
| Điện áp định mức ($U_e$) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp dòng cắt ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 50 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 36 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 12 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch thực tế định mức ($I_{cs}$) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch thực tế định mức ($I_{cs}$) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch thực tế định mức ($I_{cs}$) tại 440V AC | 50 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch thực tế định mức ($I_{cs}$) tại 500V AC | 36 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch thực tế định mức ($I_{cs}$) tại 690V AC | 12 kA |
| Bộ nhả (Trip Unit) | Ekip LS/I |
| Loại bộ nhả | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8.000 chu kỳ |
| Loại đấu nối đầu cực | Front (Mặt trước) |
| Phiên bản | Fixed (Cố định) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 90 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.12 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.