| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA067800R1 |
| Tên loại sản phẩm mở rộng | XT2S 160 Ekip LS/I In=10A 3p F F |
| Mô tả sản phẩm | Aptomat khối Tmax XT2S 160 cố định 3 cực với đầu nối mặt trước và bộ bảo vệ điện tử AC Ekip-LS/I dòng định mức 10A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 10 Ampe |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Dòng cắt ngắn mạch tột đỉnh định mức ($I_{cu}$) |
85 kA tại 220-240V AC 50 kA tại 380-415V AC 50 kA tại 440V AC 36 kA tại 500V AC 12 kA tại 690V AC |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) |
85 kA tại 220-240V AC 50 kA tại 380-415V AC 50 kA tại 440V AC 36 kA tại 500V AC 12 kA tại 690V AC |
| Tên bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip LS/I |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị đầu cuối | Cố định, mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ (25.000 chu kỳ tổng) |
| Chiều rộng sản phẩm | 90 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.12 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.