| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067699R1 |
| Mô tả danh mục | XT2V 160 TMD 6,3-63 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Aptomat khối Tmax XT2V 160 loại cố định 4 cực với cực đấu nối phía trước và bộ nhả nhiệt từ TMD R 6.3-63 A |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB - Aptomat khối) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 6.3 A |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (Ir) | 4.41...6.3 A |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (Ii) | 63 A (Cố định) |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | V (Very High Breaking Capacity) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 200 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380-415V AC | 150 kA (100% Icu) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ hoạt động |
| Kiểu đấu nối cực | Cố định - Cực trước (Fixed - Front) |
| Kích thước (Rộng) | 120 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.45 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.