| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067680R1 |
| Tên sản phẩm | XT2V 160 TMD 10-100 3p F F |
| Mô tả ngắn | Cầu dao tự động khối (MCCB) Tmax XT2V 160 loại cố định, 3 cực, kết nối mặt trước, rơ le nhiệt từ TMD |
| Dòng điện định mức (In) | 10 Ampe |
| Khung dòng điện (Iu) | 160 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kilovolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 200 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% Icu (lên đến 440V) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ) |
| Phạm vi điều chỉnh bảo vệ quá tải (L) | 7 đến 10 Ampe (0.7 ... 1 x In) |
| Cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | Cố định ở 100 Ampe (10 x In) |
| Độ bền cơ học | 25000 lần đóng cắt (240 lần/giờ) |
| Độ bền điện | 8000 lần đóng cắt (120 lần/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 90 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | Khoảng 1.1 kg |
| Loại cầu đấu nối | Mặt trước (Front - F) |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed - F) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.