| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067676R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT2V 160 TMD 4-40 3p F F |
| Hãng sản xuất | ABB |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Molded Case Circuit Breaker) |
| Kích thước khung (Frame size) | XT2 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4 Ampe |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMD (Từ nhiệt - Thermomagnetic) |
| Dải cài đặt dòng quá tải (L) | 2.8 Ampe ... 4 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Dải cài đặt dòng ngắn mạch (I) | 40 Ampe (Cố định 10 x In) |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch (Performance Level) | V (Very High - Mức rất cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 150 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 20 kA |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại thiết bị (Version) | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối (Terminal Connection) | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ đóng cắt |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 90 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.1 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.