| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA067672R1 |
| Tên sản phẩm | XT2V 160 TMD 1,6-16 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT2V 160 cố định 3 cực, đấu nối trước, chip từ nhiệt TMD 1,6-16 A |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1.6 Ampe |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 1.12 - 1.6 Ampe (Điều chỉnh được 0.7 - 1 x In) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 16 Ampe (Cố định 10 x In) |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 Vôn AC / 500 Vôn DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 200 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% Icu |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ đóng cắt |
| Kích thước (Rộng) | 90 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 1.1 kg |
| Kiểu đấu nối | Đấu nối trước (Front) |
| Loại lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.