| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067669R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT2L 160 TMD 160-1600 4p F F |
| Nhà sản xuất | ABB |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối tự động (MCCB) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 160 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 60 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380-415V AC | 120 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | L (120kA tại 415V) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ - Thermomagnetic) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (L) | 112...160 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch (I) | 1600 Ampe (Cố định 10 x In) |
| Loại đấu nối | Cố định (Fixed), Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng | 120 mm |
| Chiều cao | 130 mm |
| Chiều sâu | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 1.45 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.