| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA067662R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT2L 160 TMD 32-320 4p F F |
| Mã EAN | 8015644015589 |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại thiết bị | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 32 Ampe |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Mức độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | L (High breaking capacity) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 500V AC | 60 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) |
| Loại Trip Unit (Bộ nhả) | TMD (Nhiệt - Từ) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (L - I1) | 22.4 - 32 Ampe |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (I - I3) | 320 Ampe (Cố định) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối | Cố định, Phía trước (Fixed, Front) |
| Kích thước (Rộng) | 120 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.45 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.