| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067661R1 |
| Mô tả trên catalog | XT2L 160 TMD 25-250 4p F F |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Aptomat dạng khối) |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 25 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại Trip (Bộ bảo vệ) | TMD (Nhiệt từ - Thermomagnetic) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 17.5 ... 25 Ampe |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 300 Ampe (Cố định) |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | L (High breaking capacity - Dòng cắt cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380-415V AC | 120 kA (100% Icu) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 120 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.45 kg |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.