| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067657R1 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | XT2L 160 TMD 10-100 4p F F |
| Mô tả chi tiết | C.BREAKER TMAX XT2L 160 FIXED FOUR-POLE WITH FRONT TERMINALS AND THERMOMAGNETIC RELEASE TMD R 10-100 A |
| Dòng sản phẩm (Product Main Type) | SACE Tmax XT |
| Khung kích thước (Frame Size) | XT2 |
| Số cực (Number of Poles) | 4 |
| Dòng điện định mức (Rated Current In) | 10 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Rated Voltage Ur) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Rated Insulation Voltage Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Rated Impulse Withstand Voltage Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690V AC | 18 kA |
| Loại Trip Unit (Release) | TMD (Thermal-Magnetic) |
| Cài đặt bảo vệ quá tải (Thermal Setting - L) | 10 A (Cố định) |
| Cài đặt bảo vệ ngắn mạch (Magnetic Setting - I) | 100 A (Cố định) |
| Loại đấu nối (Terminal Connection Type) | Fixed Front (F F) - Đấu nối trước cố định |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 25000 lần đóng cắt |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 120 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | 1.45 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.