| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SDA067655R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT2L 160 TMD 6,3-63 4p F F |
| Loại sản phẩm mở rộng | XT2L 160 TMD 6,3-63 4p F F |
| Dòng định mức (In) | 6.3 A |
| Số cực | 4 |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) | 120 kA tại 415 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% Icu |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | TMD (Từ nhiệt) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (L) | 4.41...6.3 A (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch (I) | 63 A (Cố định - 10 x In) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | L |
| Loại đấu nối | Front Fixed (Mặt trước cố định) |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 120 mm x 82.5 mm x 130 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.45 kg |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.