| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067654R1 |
| Mô tả catalogue | XT2L 160 TMD 5-50 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT2L 160 loại cố định (Fixed), 4 cực, đấu nối mặt trước (Front), chip từ nhiệt TMD R 5-50 A |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB) |
| Kích thước khung (Frame size) | XT2 |
| Số cực (Number of Poles) | 4 |
| Dòng điện định mức (In) | 5 A |
| Loại Trip Unit (Chip bảo vệ) | TMD (Từ nhiệt) |
| Cài đặt bảo vệ từ (Im - Ngắn mạch) | 50 A (Cố định) |
| Cài đặt bảo vệ nhiệt (L - Quá tải) | 3.5...5 A (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220/230/240V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% Icu |
| Cấp độ cắt ngắn mạch (Performance Level) | L (High breaking capacity) |
| Kiểu đấu nối (Terminal Connection) | Fixed Front (Cố định - Mặt trước) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 120 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.45 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.