| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067653R1 |
| Mô tả ngắn (Catalog Description) | XT2L 160 TMD 4-40 4p F F |
| Tên sản phẩm đầy đủ (Long Description) | C.BREAKER TMAX XT2L 160 FIXED FOUR-POLE WITH FRONT TERMINALS AND THERMOMAGNETIC RELEASE TMD R 4-40 A |
| Tiêu chuẩn (Standards) | IEC |
| Số cực (Number of Poles) | 4 |
| Dòng điện định mức (Rated Current - In) | 4 A |
| Dòng điện liên tục định mức (Rated Uninterrupted Current - Iu) | 160 A |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMD (Nhiệt từ - Thermomagnetic) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (Overload Release Setting - L) | 2.8 ... 4 A |
| Cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (Instantaneous Short-Circuit Setting - I) | 40 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Rated Operational Voltage - Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Rated Insulation Voltage - Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Rated Impulse Withstand Voltage - Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (Rated Frequency) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại thực tế (Rated Ultimate Short-Circuit Breaking Capacity - Icu) | (220 V AC) 150 kA (230 V AC) 150 kA (240 V AC) 150 kA (380 V AC) 120 kA (415 V AC) 120 kA (440 V AC) 100 kA (500 V AC) 60 kA (525 V AC) 36 kA (690 V AC) 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc thực tế (Rated Service Short-Circuit Breaking Capacity - Ics) | (220 V AC) 150 kA (230 V AC) 150 kA (240 V AC) 150 kA (380 V AC) 120 kA (415 V AC) 120 kA (440 V AC) 100 kA (500 V AC) 60 kA (525 V AC) 36 kA (690 V AC) 15 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | L (High breaking capacity - 120kA tại 415V) |
| Tổn thất công suất (Power Loss) | 2.47 W (trên mỗi cực tại điều kiện hoạt động định mức) |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 240 chu kỳ/giờ (25000 chu kỳ) |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 120 chu kỳ/giờ (8000 chu kỳ) |
| Loại đấu nối (Terminal Connection Type) | Cố định (Fixed - F), Đấu nối mặt trước (Front - F) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 120 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | 1.45 kg |
| Mã EAN | 8015644695545 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.