| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067650R1 |
| Tên sản phẩm | XT2L 160 TMD 2-20 4p F F |
| Mô tả | Cầu dao tự động khối (MCCB) Tmax XT2L 160 4 cực, chỉnh định từ nhiệt (TMD) |
| Dòng điện định mức (In) | 2 A |
| Số cực | 4 cực (4p) |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại trip unit (Bộ bảo vệ) | TMD (Nhiệt từ) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 2 A (Cố định) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 20 A (Cố định) |
| Cấp độ cắt ngắn mạch (Performance Level) | L (120kA tại 415VAC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 500V AC | 60 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 120 kA (100% Icu) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Tuổi thọ điện | 8000 chu kỳ (120 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 120 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.45 kg |
| Kiểu đấu nối | Cố định, đấu nối mặt trước (Fixed, Front - F F) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.