| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067648R1 |
| Mã EAN | 8015644015444 |
| Mô tả trên catalog | XT2L 160 TMD 160-1600 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm chính | Moulded Case Circuit Breaker (Aptomat dạng khối) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 160 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | L (High breaking capacity - Dòng cắt cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 150 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 120 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 100 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 18 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380-415V AC | 120 kiloAmpe (100% Icu) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMD (Từ nhiệt) |
| Chức năng bảo vệ | TM (Thermal-Magnetic - Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt dòng bảo vệ quá tải (I1 - Nhiệt) | 112...160 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt dòng bảo vệ ngắn mạch (I3 - Từ) | 1600 Ampe (Cố định - 10 x In) |
| Kiểu đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed Circuit-Breakers Front) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ mỗi giờ / 25000 chu kỳ tổng |
| Kích thước (Rộng) | 90 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.