| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067643R1 |
| Mã EAN | 8015644015399 |
| Mô tả danh mục | XT2L 160 TMD 50-500 3p F F |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 50 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 Vôn AC (Xoay chiều) / 500 Vôn DC (Một chiều) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 60 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 525V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 220-240V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 380-415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 500V AC | 60 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 525V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V AC | 15 kA |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | L (120kA tại 415V) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMD (Từ nhiệt) |
| Loại bảo vệ | TM (Thermal-Magnetic - Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (L) | 35...50 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch (I) | 500 Ampe (Cố định - 10 x In) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 90 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | Khoảng 1.1 kg |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định phía trước (Fixed Front) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.