| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067640R1 |
| Mô tả trên Catalog | XT2L 160 TMD 25-250 3p F F |
| Mô tả đầy đủ | Cầu dao tự động Tmax XT2L 160 loại cố định 3 cực với đầu nối mặt trước và bộ nhả nhiệt từ TMD R 25-250 Ampe |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại cầu dao | Cầu dao khối (MCCB) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 25 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Mức độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | L (Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 150 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 120 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 100 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 60 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 18 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 380-415V AC | 120 kiloAmpe (100% Icu) |
| Loại bộ nhả (Release) | TMD (Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 17.5 đến 25 Ampe |
| Cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) | 300 Ampe (Cố định) |
| Loại kết nối đầu cực | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 90 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | Khoảng 1.1 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.